Jump to content

Auglaize County, Ohio

Bisangiddwa ku Wikipedia
Auglaize County
county of Ohio
Inception14 Gwakubiri (Mukutulansanja) 1848 Kyusa
Native labelAuglaize County Kyusa
Named afterAuglaize River Kyusa
EgwangaAmereka Kyusa
CapitalWapakoneta Kyusa
Located in the administrative territorial entityOhio Kyusa
Coordinate location40°33′36″N 84°13′12″W Kyusa
Authoritygovernment of Auglaize County Kyusa
Contains the administrative territorial entityWapakoneta Kyusa
Headquarters locationWapakoneta Kyusa
Official websitehttp://www.auglaizecounty.org Kyusa
List of monumentsNational Register of Historic Places listings in Auglaize County, Ohio Kyusa
Vehicle registration plate code06 Kyusa
Category for maps or plansCategory:Maps of Auglaize County, Ohio Kyusa
Map

Auglaize County ye ssaza erisangibwa mu ssaza ly’e Ohio mu nsi ya United States of America.

Amagombolola g’e Ohio

AdamsAllenAshlandAshtabulaAthens CountyAuglaizeBelmont BrownButlerCarrollChampaignClarkClermontClintonColumbianaCoshoctonCrawfordCuyahogaDarkeDefianceDelawareErieFairfieldFayetteFranklinFultonGalliaGeaugaGreeneGuernseyHamiltonHancockHardinHarrisonHenryHighlandHockingHolmesHuronJacksonJeffersonKnoxLakeLawrenceLickingLoganLorainLucasMadisonMahoningMarionMedinaMeigsMercerMiamiMonroe CountyMontgomery CountyMorgan CountyMorrow CountyMuskingum CountyMonroeOttawaPauldingPerryPickawayPikePortagePreblePutnamRichlandRossSanduskySciotoSenecaShelbyStarkSummitTrumbullTuscarawasUnionVan WertVintonWarrenWashingtonWayneWilliamsWoodWyandot